ALICHOANDIKA IRENE UWOYA KUHUSU WADADA WA BONGO MOVIE WANAOJIINGIZA KWENYE SIASA KIMASLAHI

SHARE:

Movie ilianza baada tu ya mwanadada  Wema Sepetu  kutangaza kuwa amehamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA akitokea CCM ndipo dr...

Movie ilianza baada tu ya mwanadada Wema Sepetu kutangaza kuwa amehamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA akitokea CCM ndipo drama za baadhi ya wadada hao wa Bongo Movie waliohusika katika kampeni za Mama Ongea na Mwanao kipindi cha uchaguzi mkuu mwaka 2015 zilipoanza.
Ambapo ilisikika kuwa Wema Sepetu alidai kwamba CCM haikumlipa hatashilingi wakati yeye anafanya kampeni hizo na baadae Batuli ambaye ndiye makamu mwenyekiti wa kikundi hicho kufunguka na kukanusha vikali madai hayo ya Wema Sepetu kwamba hajalipwa pesa.


Baada ya mapicha picha yote hayo, muigizaji Irene Uwoya aliona sio kesi na kuingia katika page yake ya Instagram na kuandika kile ambacho anakiona kuwa ni sahihi kwa drama zinazoendelea mitandaoni.
Ndipo alipoamua kuporomosha ujumbe mrefu ulioambatana na picha yake katika page yake hiyo ya Instagram.
Ujumbe ambao ulisomeka kama ifuatavyo.
“Katika maisha siku zote ushauri unaruhusiwa kutolewa au kupokelewa… Lakin sio lazima mtu kupokea ushauri unaotolewa… Kila mtu anauhuru wakuamua kitu ambacho anahisi kinamfaa kwenye maisha sababu… Sazingine kwenye maisha Kuna sehemu inafika unacho jiskia kwenye moyo wako sio rahisi mtu mwingine kujiskia … Sasa ni mbaya sana kuishi kwa hisia… Ifikie Wakati tujitaidi kuheshimu hisia Za mtu… Lakin pia kunavitu vingine nazani Nivyema vkabaki kwa wausika wavinaowahusu…yani sio lazima kuongea kila kitu kwenye jamiii… Watu wanatamani sazingine kuskia vtu ambavyo wanahisi vinafaida kwa Jamaniii… Kunavitu vingine ukiongea havina maana… Mfano mim ni CCM damu… Lakin kunavitu vinaboa sanaaa Kweli kada mzima wa CCM unasimama hazarani unasema tulilipwa kufanya campaign? hatakama lakini unafundisha Nin Jamiii? Unafundisha jamiii kwamba yote tuliyoongea kuhusu CCM hatukuyaamanisha nikwasababu tulilipwa? Unaiambia jamiii ulikuwa tayari kuwadanganya na mliwadanganya sababu mlilipwa? Hivi Kweli? Kwahiyo jamiii ione Chochote Tutachoonge wasikiamini maana yake tutakuwa tumelipwa? Kwahiyo ata mnayoyaongea mnataka kusema mmelipwa? Minazani tujifunze kunyamaza sazingine kama hamna ulazima wakuongea mnaweza kuhisi mmnajenga kumbe mnaharibu kabisaaa… Embu Tufanye Kazi zinazo tuhusu Jamaniii… Nigeria wenzetu sasa wako Hollywood wanaigiza huko… Sisi ata nigeria kwenyewe bado hatuja pasua… Lakin hapa Tupo busy kushabikia ujinga na vitu vya kipumbafu na visivyo na Msaada kwajamiii… Kwastaili hiii… Hollywood tutaiskia na kuiona kwenye TV.no”
Wapo ambao wameyachukulia maneno ya Irene kama maneno ya hekima na kuhisi kwamba ameona mbali zaidi, na pia wapo ambao wameichukulia kama kutafuta kiki. Vipi kuhusu wewe? Una mawazo gani juu ya alichokiandika Irene Uwoya? Niandikie hapa kwenye comments.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,264,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,564,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,341,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1355,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1275,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: ALICHOANDIKA IRENE UWOYA KUHUSU WADADA WA BONGO MOVIE WANAOJIINGIZA KWENYE SIASA KIMASLAHI
ALICHOANDIKA IRENE UWOYA KUHUSU WADADA WA BONGO MOVIE WANAOJIINGIZA KWENYE SIASA KIMASLAHI
https://4.bp.blogspot.com/-QmSenQTaR0k/WLaWdqkK78I/AAAAAAAAXCs/7XdbQw3YMm8XXmJIGk9MPPMY-YF4TEVnQCLcB/s320/Instagram-post-by-Actress_Mom_Queen-of-Bongo-Mov_B-JPG-696x696.jpg
https://4.bp.blogspot.com/-QmSenQTaR0k/WLaWdqkK78I/AAAAAAAAXCs/7XdbQw3YMm8XXmJIGk9MPPMY-YF4TEVnQCLcB/s72-c/Instagram-post-by-Actress_Mom_Queen-of-Bongo-Mov_B-JPG-696x696.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/alichoandika-irene-uwoya-kuhusu-wadada.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/alichoandika-irene-uwoya-kuhusu-wadada.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy