BREAKING: NAPE NNAUYE AZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI BAADA YA KUVULIWA UWAZIRI

SHARE:

Aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo na Mbunge wa Jimbo la Mtama mkoani Lindi, Nape Nnauye amezungumza na waandishi wa...

Aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo na Mbunge wa Jimbo la Mtama mkoani Lindi, Nape Nnauye amezungumza na waandishi wa habari leo jijini Dar es Salaam ikiwa ni saa chache tangu Rais Dkt Magufuli alipomvua uwaziri.
Nape ambaye amezungumza na waandishi wa habari nje ya hoteli ya Protea baada ya Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam kumzuia kuingia ndani, amewasihi vijana kutokuwa waoga na kuendelea kutetea haki zao.
Kiongozi huyo baada ya kufika katika hoteli hiyo alizuiwa kuingia ndani kufanya mkutano na waandishi wa habari hivyo akaamua kusimama nje huku akiwa amezungukwa na waandishi wa habari.
Alianza kwa kusema kuwa anamshukuru sana Rais Magufuli kwa kumuamini kwa mwaka mmoja aliopewa kuiongoza wizara ya habari. Alisema pia hakuulizwa alipoteuliwa na hivyo hata leo alipoondolewa hawezi kuuliza.
Mimi nimeipigania CCM miezi 28, nimelala porini kuhakikisha inarudi madarakani, lakini leo watu wachache wanakuja hapa wananitolea bastola mimi, ni nani aliyewatuma ninyi? Alihoji Nape akidai kuwa kuna mtu katika mkusanyiko ule alitoa bastola.
Nnauye alikumbushi moja ya maneno aliyoyazungumza jana ambapo alisema kuwa, unapotetea haki za watu kuna gharama za kulipa na kuwa yeye yupo tayari kulipa gharama hizo kwa kutetea maslahi ya habari. Amewashukuru waandishi wa habari kwa ushirikiano mkubwa waliomuonyesha na kuwa alitamani kuendelea kufanya nao kazi.
“Nilitamani sana kuendelea kufanya kazi na ninyi waandishi wa habari lakini muda wa aliyeniweka umefika akaamua niondoke.” Alinikuniliwa Mbunge Nape akisema
Aidha, amempongeza Waziri Mteule Dkt. Harrison Mwakyembe kwa majukumu hayo aliyokabidhiwa huku akiwasihi waandishi wa habari washirikiane na kwa pamoja.
“Nape ni mdogo sana kuliko Tanzania, tusianzishe vurugu zozote bali mshirikiane na Waziri Mwakyembe.”
Nape akihitimisha mazungumzo yake alisema kuwa hana kinyongo na Rais wa Tanzania wala serikali kwa yeye allichofanya ni kutumiza wajibu wake. Lakini pia Nape amewashukuru Wananchi wa Mtama kwa wao ndio waliomuamini hata akaweza kuteuliwa kuwa Waziri.
Kuhusu vyombo vya ulinzi na usalama, Nape amevikosoa kwa namna vinavyofanyakazi huku akisema kulikuwa hakuna sababu yoyote ya msingi kuzuia mkutano wake sababu ulikuwa wa amani tu.
Wakati akiondoka kutoka hotelini hapo, Nape Nnauye alizuiwa na Kamanda wa Polisi Kinondoni lakini baada ya maongezi ya muda mfupi aliachiwa na kuweza kuondoka.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,266,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3260,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1365,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1280,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: BREAKING: NAPE NNAUYE AZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI BAADA YA KUVULIWA UWAZIRI
BREAKING: NAPE NNAUYE AZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI BAADA YA KUVULIWA UWAZIRI
https://1.bp.blogspot.com/-lXOvWGAFZ1s/WNPI6xfIkXI/AAAAAAAAYhc/Ih-zkiolZewBU1gRw5FmQ_eVBph-qUywgCLcB/s1600/x8-2-750x375.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-lXOvWGAFZ1s/WNPI6xfIkXI/AAAAAAAAYhc/Ih-zkiolZewBU1gRw5FmQ_eVBph-qUywgCLcB/s72-c/x8-2-750x375.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/breaking-nape-nnauye-azungumza-na.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/breaking-nape-nnauye-azungumza-na.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy