IDRIS SULTAN AMTAJA MREMBO ANAYEWEZA KUMTEKA MAZIMA

SHARE:

MSHINDI wa Big Brother Africa mwaka 2014 na mchekeshaji, Idris Sultan, ameendelea kujipatia umaarufu tangu alipoibuka kidedea wa shindano...

MSHINDI wa Big Brother Africa mwaka 2014 na mchekeshaji, Idris Sultan, ameendelea kujipatia umaarufu tangu alipoibuka kidedea wa shindano hilo lililofanyika nchini Afrika Kusini na hivyo kujikusanyia mashabiki lukuki ndani na nje ya nchi.
Kwa sasa kijana huyo ni mtangazaji wa Radio Choice FM, lakini pia akiwa ni msanii wa filamu za kibongo anayefanya vema na kazi yake mpya ijulikanayo kwa jina la ‘Karibu Kiumeni’.
BINGWA hivi karibuni lilikutana na Sultan na kupiga naye stori kuhusu maisha yake na kazi zake kwa ujumla.
BINGWA: Umezoeleka kuwa wewe ni mchekeshaji, unawezaje kuigiza filamu za ‘siriazi’?
IDRIS: Ni kipaji tu ambacho ninacho na kufanya mazoezi ya mara kwa mara, kwa sasa nina uwezo wa kufanya filamu za ‘siriazi’ na za uchekeshaji.
BINGWA: Kwenye filamu yako ya kwanza ya ‘Karibu Kiumeni’ umecheza kama nani?
IDRIS: Nimecheza kama jambazi na kijana anayefanya biashara haramu ya dawa za kulevya.
BINGWA: Umewahi kutumia dawa za kulevya kwenye ujana wako au kufanya biashara ya dawa za kulevya?
IDRIS: Sijawahi kutumia dawa za kulevya za aina yoyote na wala sijawahi kufanya biashara ya namna hiyo tangu nazaliwa.
BINGWA: Unatoa ushauri gani kwa jamii na watu wanaotumia dawa za kulevya?
IDRIS: Dawa za kulevya ni hatari kwa afya zetu na Watanzania wanajua, lakini kuna baadhi ya watu ni ving’ang’anizi bado wanaiga tabia za nje ya nchi na kutumia dawa za kulevya, Tanzania bila dawa za kulevya inawezekana kama tutakubali kubadilisha mfumo wa maisha yetu na kufanya kazi kwa bidii ili kujenga Taifa letu kwa kutumia akili na vipaji tulivyojaliwa.
BINGWA: Vipi kuhusu mahusiano yako ya kimapenzi na mwanadada Wema Sepetu?
IDRIS: Mahusiano ya kimapenzi mimi na Wema Sepetu yamekwisha muda sana na kila mtu anafanya mambo yake.
BINGWA: Tangu kuachana na Wema ni muda gani umepita?
IDRIS: Ni mwaka sasa.
BINGWA: Vipi kuhusu kupigiana simu na kupeana ushauri wa mambo mbalimbali?
IDRIS: Kuhusu kupigiana simu na kupeana ushauri hapana, lakini kama tukikutana sehemu tunaongea kawaida na maisha yanasonga mbele.
BINGWA: Vipi kuhusu mpenzi wako wa sasa ni nani, mbona hatukuoni naye kama ilivyokuwa zamani wewe na Wema Sepetu?
IDRIS: Nimeamua kuishi tofauti na maisha ya zamani, sitaki kuweka wazi mahusiano yangu kwa sasa.
BINGWA: Kwa nini hutaki kuweka wazi mahusiano yako, ni kitu gani unaogopa au unaogopa kuibiwa mpenzi?
IDRIS: Aaaah! ‘kicheko’ kitu ambacho kinanifanya nisiyaweke wazi mahusiano yangu ya sasa ni kutokana na watu kufuatilia maisha yangu ya kimahusiano kuliko kazi zangu, kila mara utasikia Idris leo kafanya vile na kesho vile kuhusu mapenzi tu.
Sipendi kuongeleka zaidi kuhusu maisha yangu ya kimapenzi, napenda mashabiki zangu waniongelee kuhusu maisha ya kazi zangu.
BINGWA: Kwenye maisha ya mahusiano kuna vitu ambavyo unavizingatia kama mwanamume ili kuwa na mpenzi, je, ni vitu gani unaviangalia zaidi kutoka kwa msichana ambaye unataka kuazisha naye mahusiano?
IDRIS: Napenda kuwa na mdada kwenye mvuto zaidi, tena anayejua kupendeza, nikisema kupendeza namaanisha kuanzia mavazi hadi ‘make up’ zake.
Tena awe mdada mzuri kwa sababu napenda kuwa na watoto wazuri, hata ikitokea nimempa mimba tuzae watoto wazuri.
BINGWA: Ni kitu gani ambacho msichana asipokiweza kukifanya huwezi kuwa naye kwenye mahusiano?
IDRIS: Msichana ambaye hawezi kuongea lugha ya kigeni ‘Kiingereza’ siwezi kuwa naye kwenye mahusiano, napenda kuwa na mtu ambaye anajua kuongea lugha hata mbili, ikiwamo Kiswahili na Kiingereza au zaidi ya lugha hizo.
BINGWA: Unapendelea kufanya nini pindi ukiwa na msongo wa mawazo?
IDRIS: Mara nyingi nikiwa na msongo wa mawazo napenda kuendesha gari muda wa usiku wa manane au kufanya kazi za nyumbani, ikiwamo kupika.
BINGWA: Unaweza kuwa na mahusiano ya kimapenzi zaidi na msichana mmoja?
IDRIS: Hapana, siwezi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na zaidi ya msichana mmoja, kwani ninayaheshimu mapenzi kuliko kitu chochote.
BINGWA: Ni sahihi kushikiana simu na mpenzi wako?
IDRIS: Sina jibu sahihi, lakini sipendi kushika simu ya mpenzi wangu kwa sababu kila mtu ana uhuru na simu yake.
BINGWA: Ni kitu gani unakikosa kutokana na ustaa wako?
IDRIS: Watu wanashindwa kuniamini kwa mfano, nikimtaka mdada nikimwambia nampenda yeye anahisi ninamtania au ninachekesha, kutokana na kazi yangu ya uchekeshaji kuna kipindi ninajikuta nakosa hadi mtu wa kuwa naye kwenye mahusiano.
BINGWA: Asante sana, Idris mashabiki zako wategemee nini kutoka kwako?
IDRIS: Asante pia. Mashabiki zangu na wapenzi wa kazi zangu  wakae mkao wa kula, kwani kuna kazi nyingi kutoka kwangu zinakuja.

bingwa

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,264,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,564,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,341,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1355,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1275,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: IDRIS SULTAN AMTAJA MREMBO ANAYEWEZA KUMTEKA MAZIMA
IDRIS SULTAN AMTAJA MREMBO ANAYEWEZA KUMTEKA MAZIMA
https://2.bp.blogspot.com/-rD0-J-cfgeo/WNJ3mgketAI/AAAAAAAAYbk/zNVnnlK_HjwNVQQJbu7-tEnbMS5heS5SACLcB/s1600/DSC_3169-640x425.jpg
https://2.bp.blogspot.com/-rD0-J-cfgeo/WNJ3mgketAI/AAAAAAAAYbk/zNVnnlK_HjwNVQQJbu7-tEnbMS5heS5SACLcB/s72-c/DSC_3169-640x425.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/idris-sultan-amtaja-mrembo-anayeweza.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/idris-sultan-amtaja-mrembo-anayeweza.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy