KAULI YA RAIS MAGUFULI KUHUSU RC MAKONDA “KUSEMWA” MITANDAONI

SHARE:

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Joseph Pombe Magufuli, Leo amemtaka Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kuend...

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Joseph Pombe Magufuli, Leo amemtaka Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kuendelea kuchapa kazi na kutokusikiliza maneno ya watu ya kuvunja moyo na udaku unaoenezwa kwenye mitandao ya kijamii.
Akizungumza katika sherehe za kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa barabara ya juu katika makutano ya barabara Ubungo, Rais amesema kuwa amefurahishwa sana na mradi uliotolewa na Benki ya Dunia na anatamani ukamilike hata kabla ya muda uliopangwa wa miezi 30.
Akizungumzia suala lililojadiliwa kwa ukubwa kwenye mitandao ya kijamii kuhusu RC Makonda, amewataka wakazi wa Mkoa wa Dar es Salaam kuacha kutumia muda mwingi katika habari za udaku ambazo zinawapotezea muda na hazisaidii jambo lolote au kumaliza matatizo ya wananchi wa Tanzania.
Suala hilo la Makonda limeibuka baada kuwepo madai mengi kuhusu kiongozi huyo kughushi vyeti, utajiri wake, kuvamia ofisi za Clouds Media Group usiku Machi 17 akiwa ameongozana na Askari wenye bunduki akiwashinikiza kurusha hewani kipindi alichokuwa amewaambia warekodi.
“Watu wa Dar es salaam tumejiendekeza sana kwenye udaku ambao hausaidii maendeleo. Udaku ambao hautuletei maji, hautuletei mchicha na wala hautuondolei foleni ya Dar. Watanzania mjue kampeni zimeshakwisha na mimi ndiye Rais hivyo hata mtu alie , ugaregare lakini rais ni mimi John Pombe Magufuli na kwangu ni kazi tu.”
Rais Magufuli amesema kuwa mambo yasiyo na msingi yanachukua muda wetu mwingi kitu ambacho hakisaidii maendeleo.
“Vitu ambavyo havina msingi vinachukua muda wetu mwingi sana. Mara unapost hiki mara uweke kile. Kuna wengine mmefikia hata hatua ya kunipangia cha kufanya. Nasema mimi ukinipangia ndio umeharibu. Mimi ni Rais ninayejiamini. Nadhani mmenielewa.”
Kuhusu baadhi ya watu kushinikiza kupitia mitandao ya kijamii kuwa Paul Makonda ajiuzulu, Rais Magufuli alisema, “Kuandikwa kwenye mitandao hata miimi ninaandikwa, kwa hiyo nijiuzulu? Kuandikwa kwangu mimi siyo tija bali kuchapa kazi. Kwahiyo Makonda wewe chapa kazi.”
“Mimi sionyeshwi njia na mtu. Njia ya kupita tayari nilishaonyeshwa na ilani ya chama changu. Mimi ni rais ninayejiamini, na mimi ndiyo ninapanga kiongozi gani awe sehemu gani”
Akimaliza kuhutubia umati wa wananchi waliojitokeza katika hafla hiyo, Rais Magufuli amewataka wakazi wa Ubungo kulinda miundombinu na vifaa vitakavyotumika katika ujenzi huo. Lakini pia amemsihi Waziri wa Ujenzi, Prof. Mabarawa kuhakikisha kuwa wakazi wa Ubungo ndio wanakakuwa wa kwanza  kunufaika na mradi huo.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,264,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,564,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1355,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1275,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: KAULI YA RAIS MAGUFULI KUHUSU RC MAKONDA “KUSEMWA” MITANDAONI
KAULI YA RAIS MAGUFULI KUHUSU RC MAKONDA “KUSEMWA” MITANDAONI
https://1.bp.blogspot.com/-M7jq-5QHvUU/WNAJ1zIDWgI/AAAAAAAAYQ4/Csm8bOJpnGkPW1QhTPu8G-F_izSekxqJQCLcB/s1600/2-3.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-M7jq-5QHvUU/WNAJ1zIDWgI/AAAAAAAAYQ4/Csm8bOJpnGkPW1QhTPu8G-F_izSekxqJQCLcB/s72-c/2-3.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/kauli-ya-rais-magufuli-kuhusu-rc.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/kauli-ya-rais-magufuli-kuhusu-rc.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy