MAHAKAMA KUU YA ZIMBAMBWE YAPIGA MARUFUKU WATOTO KUPIGWA

Mahakama Kuu nchini Zimbabwe imepiga marufuku kitendo cha kuwapiga watoto mashuleni na hata majumbani nchini humo.

Uamuzi huo wa Mahakama umetolewa kufuatia mzazi mmoja kulalamika mtoto wake darasa la kwanza mwenye miaka 6 kupata michubuko baada ya kuchapwa na mwalimu.


Mzazi Linah Pfungwa amesema mtoto wake wa kike alipigwa na mwalimu kwa kusahau kitabu chake kusainiwa na mzazi kuthibitisha amefanya kazi aliyopatiwa kuifanya nyumbani.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post