MANENO (LYRICS) WIMBO WA WAPO WA NAY WA MITEGO

Hapa chini ni wimbo wa ‘WAPO’ wa msanii Nay wa Mitego uliokuwa umefungiwa na BASATA na kusababisha msanii huyo kushikiliwa na Jeshi la polisi.
Lakini kwa agizo la Rais John Magufuli, kupitia Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo liliwataka Jeshi la Polisi kumwachilia huru Nay na wimbo wake kuendelea kupigwa kwenye vituo vya redio.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post