MKUU WA MKOA WA TANGA, MARTIN SHIGELLA AWAPIGA MSASA MAKATIBU TAWALA

Tanga, MKUU wa Mkoa wa Tanga, Martin Shigella, amesema Utafiti mpya wa Viashiria na Matokeo ya Ukimwi kwa kutumia mfumo wa (CD4T-cell count) utasaidia kupunguza maambukizi ya Ukimwi. 


Amesema Utafiti huo utaangazia pia kuwepo kwa Viashria vya Usugu wa dawa, kiwango cha maambukizo ya Kaswende na homa ya Ini kwa watu wenye umri wa miaka 15 na zaidi. 
Amesema Tafiti tatu zilizotangulia zimekuwa zikiwahusiha wananchi wenye umri wa miaka 15 hadi 49 tofauti na utafiti wa mwaka 2016/ 2017 ambao ni wa kipekee ambapo kwa mara ya kwanza wananchi wa rika zote katika kaya zilizochaguliwa watahusihwa. 


Kwa upande wake, Meneja Takwimu Mkoa wa Tanga, Tonny Mwanjoto, aliwataka Makatibu Tawala kuhakikisha wanatoa elimu kwa wananchi pamoja na wanafunzi shuleni kutokomeza maambukizi ya Virusi vya Ukimwi. 
Alisema kufanya hivyo itasaidia juhudi za Serikali kuhakikisha maambukizi ya VVU yanapungua ikiwa na pamoja na kuyatokomeza moja kwa moja. 

Wajumbe wa mkutano wa Wadau wa Utafiti wa Viashiria na Matokeo ya Ukimwi 2016 /2017 wakifuatilia mada zilizokuwa zikiwasilishwa kwa Makatibu Tawala kutoka Wilaya za Tanga na Wawakilishi wa TACAIDS pamoja na Wadau wa Maendeleo uliofanyika leo ukumbi wa mikutano jengo la Mkuu wa Mkoa.

Meneja Takwimu Mkoa wa Tanga, Tonny Mwanjoto akizungumza na waandishi wa habari wa Tanga mara baada ya kuisha kwa mkutano wa Wadau wa Utafiti wa Viashria na Matokeo ya Ukimwi 2016/ 2017.
 

                                            blog ya kijamii ya tangakumekuchablog, 0655 902929
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post