NAY WA MITEGO AKUBALI KUTEKELEZA USHAURI WA RAIS DKT MAGUFULI

SHARE:

Mwanamuziki Emmanuel Elibariki maarufu kama Nay wa Mitego ameahidi kutekeleza ushauri wa Rais John Magufuli wa kuongeza maneno yenye ujum...

Mwanamuziki Emmanuel Elibariki maarufu kama Nay wa Mitego ameahidi kutekeleza ushauri wa Rais John Magufuli wa kuongeza maneno yenye ujumbe katika wimbo wake wa ‘WAPO’ ambao umeibua mjadala mkubwa nchini.
Alizungumza hayo jana mara baada ya kutoka kuzungumza na Waziri wa habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe katika ofisi za wizara hiyo mjini Dodoma.
Ney pia aliwataka wasanii wenzake kutokuwa na woga katika kutunga nyimbo zao, ila tu wasikiuke mipaka ya uhuru wao.
“Waswahili wanasema usikatae wito kata maneno, kwa bahati nzuri maneno aliyoniambia waziri yamekuwa ni ya kutia moyo. Namshukuru Rais kwa kuwa muelewa” alisema.
Ney ambaye alikuwa akishikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma kuwa wimbo wake unaikashifu serikali, na wimbo huo kufungiwa na Baraza la Sanaa Tanzania (BASATA) aliachiliwa huru baada ya agizo la Mh. Rais kupitia Waziri Dkt. Harrison Mwakyembe.
Nay alisema kuwa alishangazwa na kitendo cha mtu maarufu kama yeye kukamatwa kwa mtindo ule, ilihali Polisi wangeweza kumuita na yeye kwenda bila tatizo.
Hata hivyo aliwashukuru watanzania wote kwa kumpa ushirikiano katika wakati wote.
Akizungumzia kuhusu ‘remix’ ya wimbo wake, Nay alisema kuwa, atawashirikisha wasanii wengine na kuwaomba watanzania ambao wana maneno wanayotaka yaongezwe wafanye hivyo kwa sababu wimbo ni wao.
“Nawasihi wasanii wenzangu tupendane, ukisikia kuwa kuna mwenzako amepata matatizo, usifurahie, bali tuungane kusaidiana. Pia nawataka wasiwe waoga wala wasivuke mipaka” alisema.
Kwa upande wa waziri Dkt. Harrisom Mwakyembe alisema kuwa hakumuita mwanamuziki Nay kwa sababu ya kumtisha au kumuonya, bali kama mlezi wake.
“Ujumbe wangu kwake na kwa watu wengine wa tasnia hii ya muziki ni kuwa, Tanzania ni nchi inayoheshimu utawala wa sheria, watu wana uhuru wa kusema lakini pia una mipaka yake” Alisema Dkt. Mwakyembe.
Aliongeza kuwa inapotokea matatizo kama yaliyojitokeza kwa msanii Nay, wahusika wasichukue hatua kabla ya kufanya mashauriano.
Akimalizia Nay wa Mitego alisema marudio ya wimbo huo yatakamilika baada ya wiki moja au mbili kutokea sasa.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,265,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3244,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1356,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1277,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: NAY WA MITEGO AKUBALI KUTEKELEZA USHAURI WA RAIS DKT MAGUFULI
NAY WA MITEGO AKUBALI KUTEKELEZA USHAURI WA RAIS DKT MAGUFULI
https://1.bp.blogspot.com/-RPjw8qdnWw8/WN5IHpyUB7I/AAAAAAAAY9E/9HgrSFuJV7sLPghs251wCmVBGL9x1DyWwCLcB/s1600/xwapo-750x375.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-RPjw8qdnWw8/WN5IHpyUB7I/AAAAAAAAY9E/9HgrSFuJV7sLPghs251wCmVBGL9x1DyWwCLcB/s72-c/xwapo-750x375.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/nay-wa-mitego-akubali-kutekeleza.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/nay-wa-mitego-akubali-kutekeleza.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy