PETIT MAN AFUNGUKA YALIYOMKUTA LUPANGO, AMWELEZEA WEMA

SHARE:

MENEJA wa msanii wa Bongo Fleva, Bill Nass na County Boy anayefahamika kama Ahmed Salum ‘Petit Man’,  ameongelea fedheha na hasara iliyomk...

MENEJA wa msanii wa Bongo Fleva, Bill Nass na County Boy anayefahamika kama Ahmed Salum ‘Petit Man’,  ameongelea fedheha na hasara iliyomkuta alipokumbwa na kashfa ya kuhusishwa na dawa za kulevya na kujikuta akiswekwa lupango.

Katika mazungumzo na BINGWA juzi, Petit Man, alisema kitendo cha kukaa mahabusu kwa wiki moja kimempotezea fedha nyingi ambazo alikuwa amepanga kuingiza kwa wiki ile ili kuwafikisha hatua nyingine wasanii wake wanaomtegemea yeye kwa asilimia kubwa.
“Naumia sana nikizungumzia suala hili kwa sababu naona ni moja ya vitu ambavyo vilitaka kunitia umasikini, pesa (fedha) niliyoipoteza wiki ile ilikuwa ya kunitoa sehemu moja kwenda nyingine, ilikuwa nyingi na nilitarajia kufanya mengi sana,” alisema Petit Man.
Aliongeza kuwa mahabusu si sehemu nzuri kwani amejifunza mengi sana na amekumbana na watu tofauti ambao wengine ameweza kuwasaidia na wengine imeshindikana.
Akizungumzia kipigo alichodaiwa kupigwa, Petit Man, alisema kutangaziwa kupigwa ilikuwa kama fedheha kwake akikiri kwamba alipata misukosuko ya kawaida na si kipigo kama ilivyovumishwa.
“Nadhani Kamanda Sirro (Simon) ni askari mkubwa na msomi, sidhani kama anaweza kutoa adhabu isiyostahili na inayokiuka haki za binaadamu na mimi nilipata adhabu yangu kama mtuhumiwa na yote hiyo ilikuwa ni kupata ukweli na si mimi pekee, nadhani wengi walipata adhabu ili waseme, sasa huo uvumi mwingine mimi siutambui na huwa sipendi kuongelea  naona kama umeniletea fedheha kwenye jamii, kila mtu anatafsiri yake,” alisema Petit Man.
Aliongeza: “Mimi sina rekodi mbaya, nina imani hii adhabu kabla ya kuisha nitapewa ruhusa ya kufanya mambo yangu kwa uhuru, hakuna asiyenijua mimi ni mtu wa aina gani, napenda sana kushirikiana na watu wa aina zote na kumsaidia mtu pale ninapoweza.”
Akizungumzia sakata la aliyekuwa swahiba wake wa muda mrefu, Wema Sepetu, kuhama chama, alisema kila mtu ana mawazo yake na utashi wake hivyo kama ameamua kufanya hivyo, basi inabidi wao wawe wasikilizaji kwani Miss Tanzania 2016 huyo ana wazazi wake na kwamba hayo ni mapendekezo ya mtu.
Hata hivyo, aliweka wazi akisema: “Mimi na Wema bado ni familia moja japokuwa kila mtu ana kampuni yake, niliamua kutoka kwenda kwenye kampuni ili kujitafutia kipato na nitaendelea kushirikiana naye kwa kazi ambazo tulikuwa tukifanya.”
Pia alizungumzia ndoa yake na mkewe, Esma Kandili ‘Esma Platinumz’ ambaye ni dada wa msanii nguli wa Bongo Fleva, Nassib Abdul ‘Diamond’, akisema anaamini ndiye mwanamke aliyechaguliwa na Mungu na katu hatafikiria kwenda kwingine.
“Nina amini Esma ndiye mwanamke niliyechaguliwa na Mungu, tulijaribu kutengena ila ilishindikana na kujikuta kila mmoja akimhitaji mwenziye na sasa ndoa yetu imerudi, ifahamike ndiye aliyenipa heshima ya kuitwa baba baada ya kufanikiwa kupata mtoto aitwaye Taraj,” alisema Petiti Man.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,253,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,559,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3215,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,328,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,341,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1344,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1269,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: PETIT MAN AFUNGUKA YALIYOMKUTA LUPANGO, AMWELEZEA WEMA
PETIT MAN AFUNGUKA YALIYOMKUTA LUPANGO, AMWELEZEA WEMA
https://1.bp.blogspot.com/-3hWgnPslwv0/WLrNaPHGmrI/AAAAAAAAXV0/o0u0wqWXhIYwfGTd4wOdumvIasHf4eE6QCLcB/s1600/Petit-Man-1-640x960.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-3hWgnPslwv0/WLrNaPHGmrI/AAAAAAAAXV0/o0u0wqWXhIYwfGTd4wOdumvIasHf4eE6QCLcB/s72-c/Petit-Man-1-640x960.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/petit-man-afunguka-yaliyomkuta-lupango.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/petit-man-afunguka-yaliyomkuta-lupango.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy