WAZIRI MWAKYEMBE AELEZA ILIPOFIKIA RIPOTI YA NAPE KUHUSU RC MAKONDA KUVAMIA CLOUDS

SHARE:

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe leo amefanya mkutano na waandishi wa habari mjini Dodoma na kuzung...

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe leo amefanya mkutano na waandishi wa habari mjini Dodoma na kuzungumzia mikakati ya wizara yake katika kuhakikisha tasnia ya sanaa, utumaduni na michezo inazidi kukua zaidi nchini katika kipindi cha uongozi wake.
Waziri Mwakyembe alieleza mambo mengi wakati wa mkutano huo ikiwa ni pamoja na kuhakikisha kuwa jithada za makusudi zinafanyika kuweza kukuza lugha ya kiswahili huku akiwasihi watanzania kujisikia fahari kuzungumza lugha hiyo popote pale wanapokuwa.
Mimi nimekaa Ujerumani, kule wanakulazimisha kuijua lugha yao kwani ndiyo inayotumika zaidi. Hapa kwetu Rais ametuonyesha mfano nadhani sasa na sisi tufuate kukuza lugha hii, alisema Waziri.
Waziri Mwakyembe pia alizungumzia suala la kuhakikisha Serengeti Boys inafanya vizuri Gabon na hata kwenda kombe la dunia kwani ni heshima kubwa kwa  taifa.
Akijibu swali lwa mwandishi wa habari kuhusu alipofikia na ripoti ya aliyekuwa Waziri, Nape Nnauye kuhusu madai ya RC Makonda kuvamia ofisi za Clouds Media, Waziri Mwakyembe alisema kuwa yeye hajapokea ripoti hiyo, na hata akiipokea hawezi kuiwasilisha popote sababu haijakamilika.
“Mimi hiyo ripoti sijaiona na kama mwanasheria kwangu ni mwiko na sitapeleka taarifa ambayo haijakamilika. Kupitia vyombo vya habari taarifa imeeleza kuwa ushahidi ulitolewa na upande wa Clouds Media Group na mkakiri kuwa upande wa pili haukupatikana. Huwezi kuwa Hakimu kwenye suala lako wewe mwenyewe, kufanya hivyo ni ubatili kwahiyo hata mimi ningekuwa ni mwandishi wa habari ningesema hili jambo siliwezi kwakuwa linanihusu na mimi.”
Baada ya kusema hayo aliendelea kufafanua kuwa, suala hilo atalifanyika kazi kwani anataka kuhakikisha kunakuwapo na uhuru wa habari lakini yeye hatoliundika kamati.
“Mimi sikuapa kwa jambo hilo moja pekee lakini mimi ni mwanasheria mkongwe na nitahakikisha nalifuatilia lakini mimi sitaunda kamati katika jambo hilo.”
Ripoti iliyowasilishwa kwa aliyekuwa Waziri wa wizara hiyo, Nape Nnauye ilieleza kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda alivamia kituo cha Clouds usiku akiwa na Askari wenye silaha akilazimisha video ya mwanamke anayedai kuzaa na Askofu Gwajima kurushwa hewani.
Kuhusu kumhoji Makonda, kamati hiyo ilisema kuwa kiongozi huyo kwa hiari yake mwenyewe alikataa kuhojiwa baada ya kuwatoroka wanakamati wwaliokwenda ofisini kwake kumhoji.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,265,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1356,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1276,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: WAZIRI MWAKYEMBE AELEZA ILIPOFIKIA RIPOTI YA NAPE KUHUSU RC MAKONDA KUVAMIA CLOUDS
WAZIRI MWAKYEMBE AELEZA ILIPOFIKIA RIPOTI YA NAPE KUHUSU RC MAKONDA KUVAMIA CLOUDS
https://4.bp.blogspot.com/-d0U4dOzeEck/WNu2tgsar3I/AAAAAAAAY2M/MLGdP0kePKobwACF1HRD8WjRvBIPz58nACLcB/s1600/xxIMG_r83wzk.jpg%252CMic_.T83YgbsB6X-750x375.jpg.pagespeed.ic.Pr-59PCdCb.webp
https://4.bp.blogspot.com/-d0U4dOzeEck/WNu2tgsar3I/AAAAAAAAY2M/MLGdP0kePKobwACF1HRD8WjRvBIPz58nACLcB/s72-c/xxIMG_r83wzk.jpg%252CMic_.T83YgbsB6X-750x375.jpg.pagespeed.ic.Pr-59PCdCb.webp
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/03/waziri-mwakyembe-aeleza-ilipofikia.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/03/waziri-mwakyembe-aeleza-ilipofikia.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy