KOREA KASKAZINI YAIONYA MAREKANI KUTOICHOKOZA

Korea Kaskazini imeionya Marekani kutofanya uchokozi katika ukanda wake, na kusema kuwa ipo tayari kujibu mapigo kwa kutumia silaha za nyuklia.

Matamshi hayo yamekuja wakati Korea Kaskazini ikiadhimisha miaka 105 ya kuzaliwa kwa muasisi wa taifa hilo Kim Il-sung.

Gwaride kubwa limefanyika Pyongyang huku kukiwa na uvumi kuwa kiongozi wao Kim Jong-un ataangiza kufanyika majaribio mapya ya nyuklia.

Miongoni mwa silaha mpya walizozionyesha ni pamoja na nyambizi yenye uwezo wa kurusha makombora yanayoweza kufikia mabara mbalimbali.

Maonyesho hayo ya uwezo wa kijeshi yamefanyika huku kukiongezeka kwa hofu ya kuibuka vita, wakati ndege za kivita za Marekani zikielekea katika ukanda huo.
              Wanajeshi wanawake wakipita kwa mwendo wa kasi wakati wa gwaride hilo
            Wanajeshi wa kiume wakipita kwa ukakamavu mbele ya kiongozi wa Kim Jong-un
Makombora makubwa yaliyobebwa kwenye vifaru yakionyeshwa mbele ya kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong-un
                Vikosi mbalimbali vya jeshi vilionyesha ukakamavu wao katika gwaride hilo
                   Aina nyingine ya kombora lililobebwa kwenye gari likionyesha katika gwaride hilo
   Kikosi hiki cha jeshi la Korea Kaskazini kikiwa katika mwendo wa kasi wakati wa gwaride hilo
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post