SIRRO: DAR ES SALAAM ITAENDELEA KUBAKI KWENYE MIKONO SALAMA

Katika kuhakikisha suala la usalama linapewa kipaumbele, Kamishna wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es salaam, Simon Sirro amesema kuwa ataendelea kuiweka Dar es salaam katika mikono salama.
Ameyasema hayo wakati wa ziara yake aliyoifanya Makao Makuu ya Kikosi Cha Kuzuia Ghasia (FFU) katika Kanda hiyo yaliyoko Ukonga Jijini Dar es salaam.
Amesema kuwa lengo la ziara hiyo ni kukagua magari, gwaride na zahanati ya FFU iliyoko Ukonga na kuwatahadharisha wahalifu wote kuacha mara moja mipango yao.
“Fujo siku zote huwa hazipigi hodi, hivyo ni vyema wakati wote kuwa tayari ndiyo maana tunafanya ukaguzi kwenye kikosi chetu,”amesema Sirro.
Aidha, ameongeza kuwa atahakikisha anamfuatilia Askari aliyeruhusu raia wenye asili ya Asia kulipua fataki kwa zaidi ya nusu saa kitu ambacho kilisababisha usumbufu kwa wananchi.
Hata hivyo, amesema kuwa kulipua fataki hewani bila kibali cha Polisi ni kosa kisheria  na hatua zinapaswa kuchukuliwa.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

SHARE THIS

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post