VIDEO: MCHEKESHAJI STAN BAKORA AKIIMBA WIMBO WA ASLAY- ANGEKUONA

Mchekeshaji Stan Bakora amerudia wimbo wa mwanamuziki Aslay alioutoa hivi karibuni inaokwenda kwa jina la Angekuona Mama. Ni wimbo wa mapenzi ambao anamuimbia mpenzi wake kwa huzuni kuwa anatamani mama yake angekuwa hai amuone mke wake huyo.
Itazame video hapa chini;


JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post