WAZIRI KIGWANGALA AFUNGUKA HAYA KWA MWANA FA BAADA YA RAIS MAGUFULI KUIKUBALI ‘DUME SURUALI’

Baada ya Rais Dkt John Magufuli kumpa shangwe mwanafa kuhusu ngoma yake ya Dume Suruali aliyomshirikisha Vanessa MdeeMh Kigwangala naye atoa yake kwa Mwanafa.
Naibu Waziri wa Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Dkt. Hamis Kigwangalla hakuwa nyuma kufunguka yake kuhusu simu hiyo aliyoipata Mwanafa kutoka kwa Rais Magufuli, kupitia kurasa yake ya twitter ya waziri Kigwangala aliandika kwamba “Hongera somo @MwanaFA kwa kumgusa Rais wetu na mistari yako maridhawa iliyosimama! Endelea kung’aa mwanetu”


JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post