WIMBO MPYA WA DIAMOND KUHUSU YANAYOTOKEA NCHINI (ACHA NIKAE KIMYA) WAIBUA MVUTANO

2Mwanamuziki Nasib Abdul maarufu Diamond Platnumz jana aliachia wimbo wake mpya unaoelezea hali ya matukio mbalimbali yanayotokea sasa nchini Tanzania.
Wimbo huo wa Diamond Platnumz unaoitwa Acha Nikae Kimya umetaja matukio mbalimbali kama vile vyeti vya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, kukamatwa kwa Roma na Wasanii wengine, yaliyomkuta Nay wa Mitego.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Diamond ameelezea sababu ya kutoa wimbo huo ambao amesema, “Ili Nchi ipate maendeleo inahitaji Upendo na Ushirikiano wa Wananchi na Serikali..Na Nikiwa kama Msanii, jukumu langu ni kuhakikisha natumia Hekma na busara kukemea jambo nilionalo haliko sawa ili lirekebishwe, lakini pia panapokuwa hakuna maelewano jukumu langu pia ni kupatanisha ili kwa pamoja tujenge nchi yetu kusudi wazazi wetu, watoto pamoja na familia zetu waishi kwa Upendo Amani na kufurahia nchi yetu…Na ndiomaana kwenye nyimbo nakwambia “MI NA WEWE WA TAIFA MOJA…KAMBARAGE BABA MMOJA….SASA TOFAUTI ZA NINI TUSHIKAMANE TUKAIJENGE TANZANIA”…
Unatakiwa utambue kuwa kila kiongozi ni Binadamu na kama wote tujuavyo, Binadamu hatujakamilika… hivyo katika nchi yoyote lazma wakati mwingine kuna jambo linaweza likawa haliko sawa, ila sisi kama wananchi tunatakiwa tutumie Hekima na Busara kwenye kufikisha ujumbe ama hoja zetu ili viongozi walieke sawa…Busara na Hekima itafanya viongozi watuelewe kirahisi na pengine mengi tuyatakayo tutimiziwe kirahisi… mfano mzuri, juzijuzi kupitia kipindi cha Clouds360 cha clouds Tv nlipopata bahati ya kuongea na Mh Raisi nilimuomba atufungulie Mabanda ya Chipsi na Bodaboda ziruhusiwe kufanyakazi hadi asubuhi maana zilikuwa nwisho saa 4 ama 5 usiku…kwakuwa nilitumia Hekima na busara kwenye Kufikisha hoja ama Ombi langu..alikubali na tukapewa ruksa na sasa hivi maeneo mengi ya Chipsi na Bodaboda yanafanya kazi hadi usiku mnene…
hivyo tusikubali tu kulishwa Sumu za kuleta ugomvi kati yetu wenyewe kwa wenyewe eti Mara Tutukane mara sijui fanyeni hiki, wakati hata baadhi ya wanaochochea mambo hayo hawaishi Tanzania wanaishi Ulaya / Marekani / kifupi nje ya nchi…ikija kutokea bahati mbaya kimenuka wao watakuwa wanakula kuku kwa mrija huko walipo…halafu sisi na familia zetu ndio tutateseka na kuhaha kunusuru roho zetu usiku kucha.. Hatutaki makelele ya Uchonganishi mitandaoni, kama mtu kweli anauchungu na nchi na kweli akisemacho anamaanisha aje, na kwa pamoja twende sehemu husika kupeleka malalamiko sio kukaa kitandani kupost kuchochea Ugomvi kumbe anatuchora na kutufanya kama sie mataahira wake, anatupeleka mara kushoto mara kulia… Akikaa pekeake anatucheka kuwa sie wajinga wake katueka mkononi…
Wimbo huo wa Dimaond umezua gumzo mitandaoni ambapo umepokewa kwa hisia tofauti huku baadhi wakiusifia wengine wakisema ni heri angekaa kimya kwani hapo ameonekana kuegemea upande mwingine.
@wizkidayo ameachia ngoma aliyomshirikisha DRAKE imepata 1milllion views in 20hrs, mean while diamond ametoa wimbo kumtetea BASHITE. SMH
By Nape "Hatuna sababu ya Kuogopa isipokua Uwoga wenyewe" Endelea kukaa Kimya wakati Masikini wanazidi Kuteseka 
"Mkumbusheni aliyeimba  Tz ni Nchi ya Kidemokrasia na Wanaoumia ni Wananchi wasio Matajiri Kama Yeye 


JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post