KARDINALI PENGO AENDA KUTIBIWA NCHINI MAREKANI

Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo amesafiri kwenda Marekani siku ya Jumanne tarehe 2 Mei 2017 kwa ajili ya uchunguzi zaidi wa afya yake pamoja na matibabu.
Kardinali Pengo anatarajiwa kuwepo huko nchini Marekani kwa kipindi cha mwezi mmoja kwa ajili ya uchunguzi na matibabu yake..
Tuendelee kumuombea Baba Kardinali ili Mwenyezi Mungu amjalie nguvu na afya njema ya mwili na roho ili aweze kuliongoza vema Taifa la Mungu alilokabidhiwa.

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post