MAALIM SEIF AELEZA SABABU MOJA ILIYOPELEKEA KUTOPOKEA MKONO WA DK. SHEIN

SHARE:

Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif  Sharrif Hamad leo katika kipindi cha Clouds 360 kinachorushwa katika runing ya Clou...

Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif  Sharrif Hamad leo katika kipindi cha Clouds 360 kinachorushwa katika runing ya Clouds ameeleza  jambo lililomfanya akatae kupokea mkono wa salamu kutoka kwa Rais wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dk. Ali Mohammed Shein.
Akizungumza katika kipindi hicho, Maali Seif alisema kwamba, kukataa kwake kupokea mkono wa salamu kutoka kwa Dk. Shein ilikuwa ni ishara ya kupeleka ujumbe kuwa alikasirishwa na kitendo cha yeye kuporwa haki yake.
Maalim Seif aliyekuwa mgombea wa urais Zanzibar kwa tiketi ya CUF mwaka 2015, alitangaza kuwa yeye ndio mshindi kinyume na utaratibu wa Tume ya Uchaguzi Zanzibar (ZEC), jambo lililopelekea Mwenyekiti wa Tume hiyo Jaji Jecha Salum Jecha kufuta uchaguzi na kuutaka urudiwe upya.
Tukio la Maalim Seif kukataa mkono wa Dk. Shein ni katika mazishi ya aliyekuwa Rais wa Pili wa Zanzibar, Aboud Jumbe Mwinyi.
Alisema kuwa alikasirishwa na kitendo cha yeye kuporwa haki yake na Tume ya Uchaguzi iliyokuwa chini ya uongozi wa Jecha.
“Nilifanya makusudi kutompa mkono Rais Shein ili apate ujumbe kuwa nilikasirika kuporwa haki yangu” alisema Maalim Seif
Aliongeza kuwa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi Zanzibar Salum Jecha hakushirikisha wenzake katika kutoa maamuzi ya kuufuta uchaguzi huo bali alitumia ubabe.
“Jecha alifuta uchaguzi kwa ubabe bila kushirikisha wenzake sababu hata katiba ya Zanzibar haimpi mamlaka ya kufuta uchaguzi” alisema.
Alipoulizwa kuhusu suala la mgawanyiko uliopo sasa katika chama chake cha CUF, Maalim Seif alisema kuwa mgawanyiko huo ni mawazo ya watu pekee lakini CUF ni moja.
“Hakuna CUF ya Lipumba au CUF ya Maalim Seif, maamuzi yote ya chama yanafanywa na Baraza Kuu la chama” aliongeza.
Mgawanyiko huo umekuja baada ya Mwenyekiti wa Chama hicho, Prof. Ibrahim Lipumba kujiondoa katika chama wakati wa uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 na baadae kurudi akidai kuwa yeye bado ni mwenyekiti halali wa chama hicho, hivyo kufanya kuwepo kwa makundi mawili ndani ya chama hicho, moja likimuunga mkono Maalim Seif na lingine likimuunga mkono Prof. Lipumba.
Hata hivyo Msajili wa Vyama vya Siasa Nchini bado anamtambua Prof. Lipumba kama Mwenyekiri wa CUF na Maalim Seif kama Katibu mkuu wa chama hicho.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,265,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3244,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1356,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1277,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: MAALIM SEIF AELEZA SABABU MOJA ILIYOPELEKEA KUTOPOKEA MKONO WA DK. SHEIN
MAALIM SEIF AELEZA SABABU MOJA ILIYOPELEKEA KUTOPOKEA MKONO WA DK. SHEIN
https://4.bp.blogspot.com/-UDzpY5syNMA/WQn_PonAKLI/AAAAAAAAado/-Ylk81-IUY4EHAqjgIKR4EP7ZHdRIQbFQCLcB/s1600/x14040098_1044044065715246_756741800607451030_n-750x375.jpg.pagespeed.ic.v-V25qNuVJ.webp
https://4.bp.blogspot.com/-UDzpY5syNMA/WQn_PonAKLI/AAAAAAAAado/-Ylk81-IUY4EHAqjgIKR4EP7ZHdRIQbFQCLcB/s72-c/x14040098_1044044065715246_756741800607451030_n-750x375.jpg.pagespeed.ic.v-V25qNuVJ.webp
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/05/maalim-seif-aeleza-sababu-moja.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/05/maalim-seif-aeleza-sababu-moja.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy