MAGOLI MAWILI YA YANGA DHIDI YA KAGERA SUGAR YAISHUSHA SIMBA KILELENI MWA LIGI

Ushindi wa magoli 2-1 walioupata Yanga dhidi ya Kagera Sugar unawafanya wafikishe pointi 62 sawa na Simba lakini Yanga wanarejea kwenye nafasi ya kwanza kwenye msimamo wa ligi kutokana na wastani mzuri wa magoli ya kufunga na kufungwa.
Yanga wamecheza mechi yao ya 27 mechi moja nyuma ya Simba ambayo tayari imeshacheza mechi 28 hadi sasa na kubakiwa na mechi mbili kabla ya ligi kumalizika.
Yanga walifunga goli la kwanza kupitia kwa Simon Msuva aliyeunganisha kwa kichwa kona iliyopigwa na Geoffrey Mwashiuya dakika ya 38 kipindi cha kwanza. Mbaraka Yusuph Abeid akaisawazishia Kagera Sugar dakika ya 45+5 baada ya makosa ya beki Kelvin Yondani kushindwa kuutuliza Mpira na kufanya timu hizo kwenda mapumziko zikiwa sare kwa kufungana goli 1-1.
Obrey Chilwa akaifungia Yanga goli la ushindi dakika ya 58 kwa kuunganisha krosi ya Haruna Niyonzima na kuihakikishia Yanga ushindi pamoja na pointi tatu muhimu.
Kagera Sugar imefungwa na Yanga mechi zote (mbili) za msimu huu na kuichangia Yanga pointi sita, mechi ya mzunguko wa kwanza Kagera Sugar ilikubali kichapo cha magoli 6-2 kwenye uwanja wa Kaitaba kabla ya leo kufungwa 2-1 kwenye uwanja wa taifa.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post