MFANYABIASHARA MAARUFU MJINI MOSHI AUAWA KWA RISASI

SHARE:

Watu wanaosadikika kuwa ni majambazi,  wamevamia na kumuua kwa risasi mfanyabiashara Godfrey Mosha akiwa eneo lake la biashara kisha kut...

Watu wanaosadikika kuwa ni majambazi,  wamevamia na kumuua kwa risasi mfanyabiashara Godfrey Mosha akiwa eneo lake la biashara kisha kutokomea kusikojulikana.
Mauaji ya Ndosi anayejulikana zaidi kama ‘G’ na anayemiliki maduka yanayotoa huduma za miamala ya fedha pamoja na maduka ya vileo kwa bei ya jumla, yalifanywa juzi majira ya saa 1:15 usiku na watu wawili wanaosadikika kuwa ni majambazi, baada ya kumvamia akiwa katika eneo lake la biashara Kiboroloni, Manispaa ya Moshi.
Kamanda wa Polisi mkoani Kilimanjaro, Kamishna Msaidizi Hamis Issa alithibitisha kuuawa kwa mfanyabiashara huyo kwa kupigwa risasi kifuani.
“Kwenye eneo la tukiaaji hayo huko Msumbiji,  Kata ya Kiboroloni, makachero wa polisi waliokota risasi mbili zikiwa hazijatumika pamoja na maganda mawili ya risasi,” alisema Kamanda Issa.
Polisi imesema majambazi hayo hayakupora chochote katika duka hilo la kufanyia miamala ya fedha, wala kuchukua mali yake na kwamba chanzo cha mauaji hayo bado hakijafahamika.
Mwili wa mfanyabiashara huyo umehifadhiwa katika Hospitali ya Rufani ya KCMC ukisubiri taratibu za kitabibu na mazishi.
Kufuatia mauaji hayo, Kamanda Hamisi alisema jeshi hilo linaendelea na msako mkali wa kuwatia nguvuni wahusika.
Mauaji hayo pamoja na matukio mengine ya uvamizi kwa miaka mitatu mfululizo katika mji wa Moshi, yanadaiwa kutengeneza hofu kwa wafanyabiashara.
Akizungumzia mauaji hayo, Diwani wa Kata ya Kiborloni (Chadema), Frank Kagoma ambaye amekuwa akiongoza kikundi cha ulinzi shirikishi eneo hilo alisema:
“Hiyo familia inaandamwa na majambazi. Mwaka jana walivamia duka lake la kuuza vileo ambalo linasimamiwa na mkewe na jana wamemvamia marehemu wakiwa na bunduki aina ya SMG na kumuua.”
Kagoma alisema muda mfupi baada ya mauaji hayo, alikwenda eneo la tukio na kuelezwa kuwa kuna mfanyabiashara mwingine mwanamke (hakumtaja jina) mwenye duka la vileo naye alinusurika kuuawa, baada ya kukimbia dukani kwake ili kujiokoa.
“Mimi na wenzangu tunaofanya shughuli za ulinzi kwenye kata hii ya Kiborloni tuna imani kubwa na Jeshi la Polisi kwamba watakamatwa kwa vile hata waliotekeleza tukio la kumjeruhi kwa risasi mfanyabiashara tajiri na mmiliki wa mabasi ya Machame Safari, Clement Mbowe (Menti) mwaka jana, walikamatwa.”

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,266,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3260,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1365,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1280,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: MFANYABIASHARA MAARUFU MJINI MOSHI AUAWA KWA RISASI
MFANYABIASHARA MAARUFU MJINI MOSHI AUAWA KWA RISASI
https://2.bp.blogspot.com/-olMbv0KVhpk/WRyeiqaeO7I/AAAAAAAAbYE/We_dLEfKwcwopG8-_yqStyfNe2NNCBKsACLcB/s1600/Kamanda-wa-Polisi-Mkoa-wa-Kilimanjaro-Kamishna-Msaidizi-Hamisi-Issah.jpg
https://2.bp.blogspot.com/-olMbv0KVhpk/WRyeiqaeO7I/AAAAAAAAbYE/We_dLEfKwcwopG8-_yqStyfNe2NNCBKsACLcB/s72-c/Kamanda-wa-Polisi-Mkoa-wa-Kilimanjaro-Kamishna-Msaidizi-Hamisi-Issah.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/05/mfanyabiashara-maarufu-mjini-moshi.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/05/mfanyabiashara-maarufu-mjini-moshi.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy