MPOGOLO AANZA ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA MKOA WA DAR ES SALAAM

SHARE:

Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Manzese, wakati akiwa ...

Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Manzese, wakati akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama, ambapo leo amenza rasmi katika Mkoa wa Dar es Salaam.
*************************************************
Na Ripota waMafoto Blog, Dar

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimesema mapandikizi ya upinzani na masalia ya wasaliti hawatapenya kwenye 
uchaguzi unaoendelea ndani ya Chama kwa kuwa njama zao 

zimeshabainika. 

Kimesema kina taarifa kwamba waliotimuliwa CCM nao 
wanapanga safu za viongozi kwenye uchaguzi, lakini Chama 

kimejipanga vizuri katika kuchuja wagombea hivyo wenye nia 

hiyo hawatafanikiwa. 


Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara) Rodrick Mpogolo, alisema 

hayo jana alipozungumza na wanachama na viongozi wa Chama 

katika ukumbi wa CCM kata ya Manzese wilayani Ubungo,Dar es Salaam. 
Alisema kuna mapandikizi kutoka upinzani wanajipanga 
kugombea uongozi CCM jambo ambalo linafahamika hivyo 

hakuna atakayepenya na hatutaruhusu ‘virusi’ kwa namna 
yoyote ile. 
Mpogolo pia aliwaonya viongozi wa CCM wanaondekeza ugomvi 
ndani ya Chama na kuwataka wakatafute vyama vingine 

ambavyo ni maarufu kwa kugombana hadi kutwangana ngumi. 
Alisema katika mageuzi yanayofanyika sasa Chama 

hakitaruhusu viongozi wa aina hiyo kuendelea kuvuruga amani, kuwachafua na kuwakandamiza wanachama wenzao. 
Mpogolo alisema viongozi wenye hulka ya ugomvi, 
kukandamiza wanachama ndio chanzo cha kupunguza kura za 

CCM katika uchaguzi, hivyo Chama hakipo tayari 
kuwavumilia.

”Viongozi hawa wanajulikana, kama hawawezi kubadilika, 

waende wakajiunge na vyama vingine ambavyo ni maarufu kwa 

kupigana. CCM tunahitaji kujenga umoja na upendo baina 

yetu maana ndio silaha ya ushindi, “alisema. 

Mpogolo alisema viongozi hao wameumiza wana CCM hadi 
wengine wakaenda upinzani jambo ambalo kwenye CCM mpya na 
Tanzania, hawana fursa ya kuendelea kutesa wenzao. 

 katika hatua nyingine Mpogolo aliwataka wana CCM ambao 

wanamuwaza aliyekuwa Waziri Mkuu, na mgombea urais wa 
Ukawa Edward Lowassa, wasipoteze muda wao kwa kuwa huu ni 
wakati Rais Dk. John Magufuli. 
“Naona kuna watu bado wanawaza Ukawa, wengine bado 
wanafikiria mtu fulani. Ndugu zangu hii ni CCM mpya, 
hakuna Lowassa wala Ukawa. Nimepita mikoa 26,Watanzania 
wanasema hawataki upinzani, “alisema. 
Mpogolo alipiga marufuku uendeshaji wa vikao vya 
kushughulika na badala yake wafanye vikao vya kujenga 
Chama, na katika kipindi hiki cha uchaguzi wa CCM, 

wajielekeze kuchagua viongozi bora wasiotokana na rushwa. 
Alisema CCM inatakiwa kuwa mfano katika kudhibiti rushwa 
na kujenga nidhamu kwa viongozi na wanachama, ili iendelee  
kuwa kimbilio la wanyonge na Watanzania kwa ujumla.
Mpogolo alisema Chama kina kazi ya kukomboa majimbo ya Dar 
es Salaam yaliyokwenda upinzani, hivyo uchaguzi ndani ya 

hama unapaswa kufanyika kwa umakini mkubwa ili kupata 
safu za viongozi wa CCM watakaofanya kazi ya kumaliza 
upinzani. 
Kabla ya kuzungumza na viongozi hao Mpogolo, alikutana na
viongozi wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam kabla ya kukutana na 
kamati ya siasa ya Wilaya ya Kinondoni na Ubungo ambako 
alipatiwa taarifa ya Chama ikiwemo maendeleo ya uchaguzi 
katika ngazi za mashina.


Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akisalimiana na Rais wa Serikali ya wanafunzi Chuo Kikuu UDSM, wakati alipowasili Kata ya Msasani Tawi la Mikoroshini leo jioni akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama, ambapo jana amenza rasmi katika Mkoa wa Dar es Salaam.
Baadhi ya wanachama wakifurahia maneno yaliyokuwa yakiongewa na Mpoglo.
Mpogolo akipunga mikono kuwaaga wanachama

Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Msasani Tawi la Mikoroshini, wakati akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama

Mpogolo akizungumza na wanachama.
Wanachama wa Msasani
Mpogolo akiagana na wanachama baada ya kumaliza kuhutubia.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,266,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3256,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1365,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1280,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: MPOGOLO AANZA ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA MKOA WA DAR ES SALAAM
MPOGOLO AANZA ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA MKOA WA DAR ES SALAAM
https://3.bp.blogspot.com/-Nv_POkjmQ2M/WRqIVmL7yNI/AAAAAAAAbSQ/EwtGzb8Kg30_rNm2CCDJmhT53OHqj7kpwCLcB/s1600/ccm2.jpg
https://3.bp.blogspot.com/-Nv_POkjmQ2M/WRqIVmL7yNI/AAAAAAAAbSQ/EwtGzb8Kg30_rNm2CCDJmhT53OHqj7kpwCLcB/s72-c/ccm2.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/05/mpogolo-aanza-ziara-ya-kuimarisha-chama.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/05/mpogolo-aanza-ziara-ya-kuimarisha-chama.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy