WHO KUPAMBANA NA EBOLA DRC

Shirika la Afya Duniani, WHO limeahidi kuchukua hatua za tahadhari na za haraka, ili kuzima mlipuko wa ugonjwa hatari wa Ebola uliotokea kaskazini mwa Jamuhuri ya Kidemokrasi ya Congo.
WHO Imesema kuwa wataalamu wake wa kiufundi, wametumwa hadi maeneo ya vijijini, kunakoaminika kutokea visa 11 vya ugonjwa wa Ebola, zikiwemo ripoti ya vifo vya watu watatu.
Wanafanya kila mbinu kubaini kasi ya mlipuko wa ugonjwa huo, kuwapa tiba walioambukizwa na virusi vya ugonjwa huo, na kuwatambua walioambukizwa au watu waliokaribiana na walioambukizwa virusi hivyo.
Huu ni mlipuko wa 8 uliotambuliwa wa Ebola nchini Congo, tangu kisa cha kwanza kutambuliwa cha Ebola nchini humo mnamo mwaka wa 1976.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post