HAJI MANARA: DEUS KASEKE KASHINDWA KUVUMILIA SWAUMU YANGA

Ofisa Habari wa Klabu ya Simba, Haji Manara.
Muda mfupi baada ya kiungo Deus Kaseke kusajiliwa na Singida United akitokea Yanga, Ofisa Habari wa Klabu ya Simba, Haji Manara ametupa dogo kwa wapinzani wao wa jadi Yanga juu ya usajili huo.
Kaseke amesajiliwa Singida baada ya mkataba wake kumalizika kisha kutoafikia katika makubaliano kati yake na Yanga ambapo suala la kimaslahi linadaiwa kuwa ndiyo chanzo cha kutosaini mkataba mpya wa kuendelea kuichezea timu hiyo.
Aliyekuwa kiungo wa Yanga, Deus Kaseke.
Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Haji Manara ameweka picha ya Katibu wa Baraza la Wazee wa Yanga, Ibrahim Akilimali akiwa anakula, kisha akaandika hivi:
“Mhenga aliyesema mtegemea cha ndugu hufa maskini, kweli yametimia, Kaseke kashindwa kuvumilia swaumu, inaitwa NDI NDI NDI.”
Baada ya kuandika hivyo, Kaseka akawa tag Kaseke mwenyewe, Lady Dee, Mrisho Ngassa na Juma Kaseja.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post