OMMY DIMPOZ: SIJAIBA WIMBO WA ‘CHECHE’

SHARE:

Msanii Omari Nyembo a.k.a. Ommy Dimpoz anayetamba na ‘Cheche,’ ameamua kufunguka na kukana tuhuma za kuiba wimbo huo kutoka kwa msanii mw...

Msanii Omari Nyembo a.k.a. Ommy Dimpoz anayetamba na ‘Cheche,’ ameamua kufunguka na kukana tuhuma za kuiba wimbo huo kutoka kwa msanii mwingine anayefanya kazi na Abby Daddy ambaye ni mtayarisha muziki wa BongoFleva. Amekana kuiba wimbo huo kwa kuwa wimbo wenyewe uliandikwa na kufanyiwa kila kitu na msanii Goodluck Gozbert, ‘Lollipop’ na yeye akauchukua kutoka kwake, hivyo hahusiki na mtu mwingine kusema ameibiwa wimbo huo.
Dimpoz alitoa ufafanuzi huo kwenye mahojiano aliyofanya na kituo cha runinga cha EATV baada ya kuwepo kwa maneno kutoka kwa msanii wa Abby Daddy aliyedai kuwa Dimpoz ameiba wimbo huo kutoka kwake. Alisema kuwa yeye hapaswi kuhusishwa hata kidogo kwani alifuata utaratibu wote wa kupata wimbo huo, hivyo, mtayarishaji wa muziki, Abby Daddy pamoja na msanii wake wanapaswa kumalizana na ‘Lollipop’ na si yeye na kwamba ataendelea kuipa promo kazi hiyo kwa kuwa tayari ameshawekeza tayari ikiwa ni pamoja na kuifanyia video.
Akielezea historia ya kuupata wimbo huo, Dimpoz alisema: “Lollipop alinisikilizisha ‘chorus’ hiyo ya (wimbo wa) ‘Cheche’ nikaipenda ila akaniambia wimbo huu haujakamilika. Baada ya hapo aliutengeneza wimbo ule mwanzo – mwisho kwa kuweka sauti zake. Mimi nilichofanya ni kufatisha kisha kile ambacho yeye amefanya. Sijaandika chochote, wala kutunga melody wala chochote kile,” alifafanua Dimpoz na kuongeza:
“Baada ya wimbo kutoka, ambao nilikuwa nao zaidi ya mwaka mmoja, kijana ndio ananiambia kuwa wimbo ni wa kwake. Mimi ikabidi nimuulize Lollipop. Akasema kuwa yeye alikwenda studio ya Abby Daddy kufanya kazi nyingine, baadaye akatengeneza kiitikio hicho na kuingiza sauti lakini Abby Daddy akasema kuwa amependa kiitikio hicho atumie msanii wake sababu yeye Lollipop haimbi nyimbo za hivi. Yeye anaimba nyimbo za dini tu. Ila naomba mumtafute Lollipop mwenyewe aweze kuliongelea zaidi.”
Alisema kuwa hajui kilichotokea kati ya Abby Daddy na Lollipop na hamlaumu yeyote kati yao ila aliomba wasimhusishe kwenye mambo yao. Wamuache aendelee na mambo yake kwa sababu hawezi kurudi nyuma. Dimpoz ameahidi kuachia video ya wimbo huo wiki ijayo.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,264,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,564,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1355,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1275,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: OMMY DIMPOZ: SIJAIBA WIMBO WA ‘CHECHE’
OMMY DIMPOZ: SIJAIBA WIMBO WA ‘CHECHE’
https://1.bp.blogspot.com/-t3OpLqM6kXU/WWMarMOi-yI/AAAAAAAAcuY/fh2lQUyLFLMJsCBFo6S8dEn3sw1byIF-wCLcBGAs/s1600/xommy-dimpoz-750x375.jpg.pagespeed.ic.Lro7zzORu3.webp
https://1.bp.blogspot.com/-t3OpLqM6kXU/WWMarMOi-yI/AAAAAAAAcuY/fh2lQUyLFLMJsCBFo6S8dEn3sw1byIF-wCLcBGAs/s72-c/xommy-dimpoz-750x375.jpg.pagespeed.ic.Lro7zzORu3.webp
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/07/ommy-dimpoz-sijaiba-wimbo-wa-cheche.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/07/ommy-dimpoz-sijaiba-wimbo-wa-cheche.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy