SAUTI: GIGY MONEY ATOBOA SIRI YA KUCHEPUKA NA DIAMOND PLATNUMZ

Muuza sura kwenye video za wasanii mbalimbali hapa nchini, Gigy Money ametoboa siri kwamba anamtamani mwanamuziki Diamond Platnumz nz kwamba kama yupo tayari atamchukua mateka.
Gigy Money alifunguka hayo alipokuwa akihojiwa na Soud Brown wa Clouds Fm kupitia kipindi cha XXL ambapo alisema haijalishi kama Diamond yupo kwenye uhusiano, ila akimkubali atamuweka mateka.
Zaidi alisema kuwa ana siri kubwa kuhusu yeye na Diamond na kwamba hawezi kuisema kwa sasa kwa sababu akishaisema haitakuwa siri tena. Msikilize hapa chini;
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post