VIDEO: TAZAMA NGOMA MPYA YA JOH MAKINI NA DAVIDO, ‘KATA LETA’

Muda mfupi uliopita, mkali kutoka Weusi ameachia video mpya ya wimbo wake aliomshirikisha Davido.
Ngoma inaitwa ‘Kata Leta.’
Tazama hapa kuona video hiyo:

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post