BANGI YAKAMATWA KWENYE MAGUNIA YA MBOGA BANDARINI

SHARE:

Kila uchao, binadamu hujaribu kutafuta mbinu mpya za kupambana na mazingira anayokumbana nayo. Vivyo hivyo kwa wafanyabiashara haramu ya ...

Kila uchao, binadamu hujaribu kutafuta mbinu mpya za kupambana na mazingira anayokumbana nayo. Vivyo hivyo kwa wafanyabiashara haramu ya dawa za kulevya.
Baada ya vyombo vya usalama kuziba mianya ya usafirishwaji wa dawa za kulevya kwa kiwango kikubwa ndani na nje ya nchi, sasa wafanyabiashara hao wamebaini mbinu nyingine mpya ya kusafirisha dawa hizo pasipo kutiliwa shaka wala kubainika.
Haya yametokea juzi baada ya maafisa wa Mamlaka ya Kuzuia na Kupambana na Dawa za Kulevya (DCEA) kukamata kilo 80 za bangi iliyokuwa imefichwa ndani ya magunia ya kabichi na vitunguu muda mfupi kabla ya kusafirishwa kuelekea Zanzibar.
DCEA imethibitisha kuwa kiasi hicho cha bangi kilisafirishwa kutokea mkoani Morogoro na kushushwa katika soko la Kisutu wakati zoezi la kuificha ili isibainike likiendelea.
Baada ya wahusika kujiridhisha kuwa wameificha vyema bangi hiyo waliipakia katika mkokoteni mmojawapo sokoni hapo na kuipeleka bandarini. Wakati huo maafisa wa DCEA walikuwa wakifuatilia kwa ukaribu kabisa zoezi hilo hatua kwa hatua.
Mzigo ulipofikishwa bandarini katika feri ya kampuni ya Azam, maafisa wa DCEA waliuacha upitishwe kwenye mashine za ukaguzi na waliukamata mara tu uliporuhusiwa kuondoka.
Maafisa hao walipoupekua mzigo huo uliokuwa na mboga walikuta kiasi kikubwa cha bangi kikiwa kimepangwa kwa uangalifu ili kuzuia kubainika.
“Tuliutilia mashaka na tulianza kuwa-track (kuwafuatilia) mapema tangu mzigo ulipoanza safari ya kuelekea bandarini na hatimaye tuliukamata na kuuchambua mzigo wote kupata zaidi ya kilo 80 za bangi,” alisema kamishna mpya wa operesheni wa DCEA, Frederick Milanzi.
DCEA inawashikilia watu wanne akiwamo mwanamke mmoja aliyetambuliwa kuwa mmiliki wa mzigo huo na baba yake mzazi. Mamlaka hiyo inawashikilia pia wakala aliyeupitisha mzigo huo na mtu aliyeusindikiza kutoka soko la Kisutu hadi bandarini.
Baba wa mwanamke huyo anaelezwa kustushwa na tukio hilo na amewaeleza wakamataji kuwa mwanaye alimuomba amsaidie tu kusimamia mzigo wake wa mboga pale bandarini wakati akishughulikia namna ya kuusafirisha.
“Tunaendelea na uchunuzi wa kina. Nia yetu sasa ni kupata mtandao wote wa huku Bara na Zanzibar na hatimaye kuufuta kabisa,” alisema kamishna Milanzi.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,265,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3243,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,329,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,382,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,345,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1356,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1276,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: BANGI YAKAMATWA KWENYE MAGUNIA YA MBOGA BANDARINI
BANGI YAKAMATWA KWENYE MAGUNIA YA MBOGA BANDARINI
https://4.bp.blogspot.com/-arg1Gu4OwSs/WafyrgxjGWI/AAAAAAAAeM4/fao7Haxw2cY4NymlKel2r5NSyQ94Q7fngCLcBGAs/s1600/picbangi.jpg
https://4.bp.blogspot.com/-arg1Gu4OwSs/WafyrgxjGWI/AAAAAAAAeM4/fao7Haxw2cY4NymlKel2r5NSyQ94Q7fngCLcBGAs/s72-c/picbangi.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/08/bangi-yakamatwa-kwenye-magunia-ya-mboga.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/08/bangi-yakamatwa-kwenye-magunia-ya-mboga.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy