NUSURA WAMASAI WATULE NYAMA-GABO

SHARE:

abo Zigamba (wa pili kushoto) akiwa na Wamaasai. MWIGIZAJI anayekuja juu katika tasnia ya filamu  Bongo, Gabo Zigamba , amesema maish...

abo Zigamba (wa pili kushoto) akiwa na Wamaasai.
MWIGIZAJI anayekuja juu katika tasnia ya filamu Bongo, Gabo Zigamba, amesema maisha yake ya uigizaji yamejaa kumbukumbu nyingi, lakini moja kati ya vitu ambavyo hatasahau, ni jinsi yeye na wenzake, walivyonusurika kudhuriwa na watu wa jamii ya kimasai.
Gabo, ambaye ni mmoja wa waigizaji wachache wanaodhaniwa kuja kuwa mastaa wakubwa katika filamu nchini, alitoa kauli hiyo alipotakiwa kutaja kitu ambacho hatakisahau katika maisha yake ya uigizaji, kiwe kizuri au kibaya hadi hapo alipo hivi sasa.

“Tulikwenda Monduli kutafuta eneo la kushutia filamu ambayo tulitaka kuitumia jamii hiyo, sasa tulivyoingia kwenye kijiji kimoja hivi, ile kusimamisha gari, kwanza walitutazama bila kutusemesha, tulipowafuata wakawa wanatutazama tu na yale majambia yao kiunoni, hawakuonekana kutuogopa, ila walitoa sura kama kututisha.
“Tulipowafikia na kuwasabahi, walikataa kutupa mikono, lakini wazee f’lan hivi walikuwa mbali tukawasikia wakiwasemesha wale jamaa, ndipo mmoja wao aliyekuwa anajua Kiswahili kidogo akatusabahi na kutuuliza tunataka nini.
“Tulipowaeleza kuwa nia yetu ilikuwa ni kutaka kufanya nao filamu ya pamoja, aisee, yaani wakazungumza wenyewe kwa wenyewe, tukaona baadhi yao wakitoa majambia yao kama wanataka kutupiga hivi, ikabidi tukimbie kwenye gari kwanza tuwaache waelewane,” alisema Gabo.
Hata hivyo, Gabo alisema baada ya kushindwa kuelewana nao siku hiyo, walilazimika kurejea mjini Arusha na bahati nzuri wakakutana na msichana msomi wa kimasai, Jeniffer Richard ambaye alikwenda kuzungumza na jamii yake ambayo ilimuelewa, ingawa kwa taabu, juu ya nia ya wao kucheza nao filamu.

“Baada ya kumpata Jeniffer, ikatubidi pia tumtumie yeye kama msichana wa kimasai, kwanza kuenzi mchango wake hadi Wamasai kutuelewa, lakini pia kwa kuwa alionyesha upeo mkubwa katika ushawishi kwa jamii ile, kiasi kwamba tulidhani atatusaidia sana kuifanya filamu yetu kuwa bora,” alisema msanii huyo ambaye aliitaja filamu hiyo kuwa ni Queen Of Maasai inayotarajiwa kutoka mwishoni mwa mwezi huu.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,260,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,560,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3226,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,328,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,341,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1346,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1273,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: NUSURA WAMASAI WATULE NYAMA-GABO
NUSURA WAMASAI WATULE NYAMA-GABO
https://3.bp.blogspot.com/-pfNS0eg9l8Y/WZVUO5D4LhI/AAAAAAAAdmU/odjOX3bnad4shQGPFeZL3JoTngFzdHykACLcBGAs/s1600/gabooo.jpg
https://3.bp.blogspot.com/-pfNS0eg9l8Y/WZVUO5D4LhI/AAAAAAAAdmU/odjOX3bnad4shQGPFeZL3JoTngFzdHykACLcBGAs/s72-c/gabooo.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/08/nusura-wamasai-watule-nyama-gabo.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/08/nusura-wamasai-watule-nyama-gabo.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy