UKARIBU NA BELLA UMENIBEBA!

Pam D na Christian Bella.
MSANII wa Bongo Fleva, Pamela Daffa ‘Pam D’ amefunguka kuwa, ukaribu alionao na staa wa Muziki wa Dansi, Christian Bella ‘Obama’ umembeba kwa kiasi kikubwa.
Akistorisha na Over Ze Weekend, Pam D anayebamba na Wimbo wa Ngoma Droo akiwa amemshirikisha Bella, alisema tangu kutoka kwa wimbo huo amekuwa akizunguka na Bella sehemu nyingi kwa ajili ya kuutambulisha japokuwa amekuwa akikutana na changamoto za hapa na pale za kuhisiwa huenda wameanzisha uhusiano.
“Liko wazi, Bella amenibeba sana, nashukuru kwa hilo. Wapo wanaohisi tofauti baada ya kutoa wimbo huu kwa sababu nakuwa naye karibu kote anapokwenda,” alisema Pam D.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post