WANAWAKE KUCHUKULIANA MABWANA SIO POA – JACQUELINE WOLPER

Msanii kutoka kiwanda cha filamu nchini Tanzania, Jacqueline Wolper amezungumzia tabia ya mastaa wa kike kuchukuliana wanaume.
“Ukweli sio vizuri,” Wolper ameiambia Zote kali.
“Japokuwa mapenzi ni kitu cha ajabu sana na mimi ilishawahi kunitokea. Kuna bwana wa bongo movie mwenzangu aliwahi kunitaka kipindi hicho hata mapenzi siyajui vizuri, so nikamuona mtu wa ajabu sana. Kumbe kwenye mapenzi huwezi kujudge  hasa kama umepitia vikwazo vingi na unayajua mengi kwenye mapenzi, yaani eti huyu aliwahi kuwa na nani wala alifanya nini kwenye mapenzi,” ameeleza.
Aidha mrembo huyo aliongeza, “pia sisi wasanii tunazunguka sehemu ile ile tunakutana sehemu zile zile tumekuwa tukionana wale wale so mwisho wa siku ndo inapelekea kuwa hiyo.”
Wolper kwa sasa yupo kwenye mahusiano na mwanaume anayefahamika kwa jina la Brown.
JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post