Jackline Wolper na Harmonize watoleana mapovu hadharani

SHARE:

Marehemu Kanumba katika moja ya filamu zake amewahi kutumia msemo unaosema mwanzo wa mapenzi huwa mtamu kama asali ila mwisho wa mapenzi huw...

Marehemu Kanumba katika moja ya filamu zake amewahi kutumia msemo unaosema mwanzo wa mapenzi huwa mtamu kama asali ila mwisho wa mapenzi huwa mchungu kama shubiri.

Baada ya penzi la Wolper na Harmonize kuvunjika, kupitia mitandao yao ya kijamii wamerushiana vijembe vikionesha kila mmoja alikuwa anamvumilia mwenzake pindi walipokuwa katika penzi zito, ambapo Rajab Abdul maarufu kama Harmonize ametumia sanaa yake ya muziki kumfikishia ujumbe Jackline Wolper kwa kutumia wimbo unaenda kwa jina ‘Nimechoka’.

Timbwili hilo limeanza jana ambapo Harmonize alitupia baadhi ya mistari katika wimbo wake Nimechoka vilivyogusa maisha yake na Wolper ambapo kwenye Instagram aliandika hivi jana.

’Naomba nikupe jukumu la kumtumia Ex wako ambaye kila kukicha anakuzungumzia tena kwa ubaya na kutengeneza mazingira ya kukujengea chuki katika jamii…..na umwambie Nimechoka …Ukiweza mtag…Zawadi’’.

Wolper hakuweza kuvumilia shambulio hilo naye aliandika waraka mrefu kwa Harmonize, na kuijibu  baadhi ya mistari katika wimbo huo.

”Tusilazimishane kuongea nimeshaachana na wewe kiusalama ongelea vilivyopo kwako saivi sio mimi, Nilishatokaga huko kirahisi unaweza ukadeal na style yako ya mziki bila kunihusisha maana unampa hofu pia BFF anahisi labda kuna kitu kumbe hakuna, usiniharibie mahusiano yangu mapya , BFF wangu ni bora kuliko wewe ni adimu na sitaki kumpoteza kwa ajili ya watu kama wewe…Mimi ni Jackie Wolper ambae siwezi kuacha kuongea ukinianza namaliza kwa wale wanaosema bora kunyamaza subirini yawakute alafu mjipe huo ushauri”. Ameandika Wolper kupitia mtandao wake wa instagram.

Baada ya povu la Wolper, Harmonize ametupia video instagram akiwa anampikia mpenzi wake mpya, Sarah video hiyoo imesindikizwa na maneno haya.

Vipi kwani??? mbona nasikia mtaa wa 3 povu kwani katajwa mtu?? ukweli unaumaga ..Nimechoka.. mwambie tena anajifanya anakujua sana !! pambana na hubalako”.

Toa maoni yako nani yupo sahihi, je nani yuko Sawa kati ya Jackline Wolper na Harmonize.

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,238,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,539,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3060,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,86,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,319,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,381,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,340,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,66,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1289,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1247,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,131,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: Jackline Wolper na Harmonize watoleana mapovu hadharani
Jackline Wolper na Harmonize watoleana mapovu hadharani
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/09/jackline-wolper-na-harmonize-watoleana.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/09/jackline-wolper-na-harmonize-watoleana.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy