MANENO YA ZITTO KABWE BAADA YA NYUMBA YAKE KUUNGUA MOTO

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amezungumzia tukio la kuteketea moto nyumba yake jioni ya leo na kueleza kuwa licha ya moto huo kuunguza vitu mbalimbali, hakuna mtu yeyote aliyepata madhara.
“Tumepata ajali kidogo. Nyumba yangu ninayoishi katika eneo la Kibingo, mji mdogo wa Mwandiga, Kigoma imeteketea kwa moto jioni hii. Alhamdulillah, kuwa hakuna binaadam aliyeumia.”
Zitto Kanwe ambaye yupo jijini Nairobi amelishukuru Jeshi la Zima Moto kwa namna lilivyoshughulika na ajali hiyo. Mbali na Polisi, Zitto ametoa shukrani zake kwa majirani wake ambao kwa pamoja wamesaidia katika kuzima moto huo.
“Nawashukuru Jeshi la Zimamoto, majirani zangu pamoja na wananchi wenzangu kwa ushirikiano walioutoa mpaka kuuzima moto husika.”
Katika taarifa yake, Zitto amesema kwa sasa jeshi la polisi wanaendelea na uchunguzi kuweza kubaini chazo cha moto huo na hivyo ni vyem wananchi wakawa watulivu ili polisi wafanya kazi yao kwa utulivu.

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Sambaza habari kwa marafiki

Author:

Best Tanzania, Africa and World News Blog, Gossip, Entertainment, Life and Health Tips, Employment and Opportunies,Celebs life and Scandals..... Updated Daily .

Previous Post
Next Post