Masogange: Natamani Kuwa Mchungaji

SHARE:

UKITAJIWA jina la Agness Jerald na kuambiwa ni muuza nyago kwenye video za Kibongo kidogo unaweza kubishana na mimi lakini ukitajiwa jina la...

UKITAJIWA jina la Agness Jerald na kuambiwa ni muuza nyago kwenye video za Kibongo kidogo unaweza kubishana na mimi lakini ukitajiwa jina la Masogange bila hata kubisha utaanza kuorodhesha video zake alizoshiriki ikiwemo Masogange ya Belle9 pamoja na Msambinungwa ya Tundaman akiwa na Alikiba.



 

Masogange ni mmoja wa modo wasiokauka kwenye midomo ya wanaburudani kutokana na matukio mbalimbali yanayomtokea, ukiachilia mbali suala la kushikiliwa baada ya kuhusishwa na matumizi ya dawa za kulevya, Ijumaa limemfungia kazi maskani kwake, Makongo jijini Dar ambapo amefunguka mengi likiwemo la kutamani kuwa mchungaji;

Ijumaa: Hivi karibuni uliingia kwenye mtihani wa kuhusishwa na matumizi ya dawa za kulevya vipi umeathirika vipi na hiyo hali ya kwenda mahakamani kila mara?

Masogange: Vitu vingi vimekuwa haviendi sawa kwa sababu hata kusafiri haiwezekani tena hivyo mambo mengi yamesimama.

Ijumaa: Najua umetoka kwenye familia ya kidini na hata baba yako ana cheo cha uchungaji, vipi wewe kuhusiana na hilo?

Masogange: (anacheka) Ujue kuna wakati natamani tu hata ningekuwa mchungaji huenda ningekuwa wa kitofauti.

Ijumaa: Na mavazi unayovaa hayawakwazi ndugu zako ambao dini imewakaa?

Masogange: Hapana unajua mavazi hayamfanyi mtu kubadili tabia yake ambayo amekuzwa nayo tangu utotoni.

Ijumaa: Kuna kipindi ulitaka kufanya upasuaji wa kupunguza makalio vipi kuhusu hilo?

Masogange: Hapana kwa sasa nimesitisha hiyo kitu kabisa kuna mtu alinishauri niachane na hilo na nifurahie kile ambacho Mungu amenipa.

Ijumaa: Mastaa wengi wanapenda kutupia picha zao wakiwa na watoto wao lakini kwa nini wewe hujawahi kufanya hivyo angali una mtoto?

Masogange: Upande wa baba yake hawapendi hayo mambo ya kumuanika mtoto kwenye mitandao ya kijamii.

Ijumaa: Sijakuona kwenye nyimbo nyingi na hiyo ndiyo najua ni kazi yako unaendeshaji maisha yako ya kila siku.

Masogange: Siwezi kuitegemea hiyo kazi hata mara moja mimi nina mishemishe zangu nyingine kabisa. Ijumaa: Umri naona kama unaenda bado utaendelea na U-video Queen kwenye nyimbo?

Masogange: Kwenye umri kwenda hamna tatizo maana hata nje ya nchini wadada wakubwa mno wanafanya kazi hii sioni kama kuna tatizo.

Ijumaa: Kwa vile sasa una mtu ambaye ana nia nzuri na wewe kwa nini usiongeze mtoto mmoja.

Masogange: Hapana kabisa hiyo kitu sitaki itokee sasa hivi kabisa maisha magumu mno.

Chanzo:GPL

COMMENTS

JIUNGE NA ZOTEKALI BLOG
Katika FACEBOOK, TWITTER, INSTAGRAM ili kupata habari zetu kirahisi install app ya ZOTEKALI BLOG HAPA
HTML tutorial

Name

Advertise,33,Afya,72,Beauty,2,Entertaiment,1155,Entertainment,268,EPL,3,Events,4,Fashion,5,Gospel,1,Gossip,11,Hash kinywele,1,Hemed Phd,1,Hemedy Phd,1,Historia,3,Hot kiss,1,Idris Sultan,2,Instagram,1,Interview Questions & Answers,1,Irene,1,Itir Esen,1,Jacqueline Wolper,2,Janet Jackson,1,Jay Maiko,1,Jay Malley,1,Jay z,1,Jaydee,1,Jaygga,1,JB,1,Jishindie,1,Joh Makini,1,Judith Wambura,1,Juma Nature,1,Justin Bieber,1,Jux,1,Kajala Masanja,1,Kala Jeremah,1,Kanye West,2,Kathy Griffin,1,Katuni,18,Kevin Hart,1,Khalighraph Jones,1,Kilimo,7,Kim Kardashian,2,Kimataifa,565,Kiss by Wema,1,Kitaifa,3293,Kukosa Choo,1,Kylie Jenner,1,Lady Jaydee,3,Lee Su Jin,1,Lifestyle,87,Lil Wayne,1,Lulu Diva,3,Mad Ice,1,Madee,2,Magazeti,332,Mahusiano,7,Mai,1,Maimartha Jesse,1,Makala,383,Makomando,1,Malaika,1,Manji,1,Mapenzi,20,Mapishi,2,Mashairi,4,Masogange,1,Mastaa,29,Matonya,1,Matukio,77,Mau Fundi,1,Mc Pilipili,1,mitindo,2,mjamzito,1,Monah,1,Mp3,113,Mr. T Touch,2,Msami,2,Music,346,Mwana FA,1,mwanamke,1,Nafasi za kazi,67,Nahreel,1,Nas B,1,Nash Mc,1,Nay Wa Mitego,6,Nedy Music,2,News,1,Ney Wa Mitego,1,nguvu za kiume,1,Ngwea,1,Nicki Minaj,2,Nikki Wa Pili,1,Nuh Mziwanda,3,nyama ya nguruwe,1,nyusi,1,Ochu,1,Off Shouder Ball Flora Top,1,Ommy Dimpoz,2,Omotola Jalade,1,P The Mc,3,Picha,656,Puff Daddy,1,Q Boy Msafi,3,Quick Rock,1,Quick Rocka,2,Rapper wa Marekani,1,Rayvan,1,Rayvanny,2,Rihanna,2,Rockstar 4000,1,Roma,1,Rummy,1,RunTown,1,Saida Karoli,1,Sauti Sol,1,Selena Gomez,1,Seline,1,Serena Williams,1,Shamfa Ford,1,Shetta,1,Shilole,4,Shishi,1,show kali,1,Siasa,1376,Simba SC,1,Simulizi,1,Smartphone,1,Sports,1284,Stamina,1,Stori kubwa,6,Tangazo,1,Technology,32,Tip Top Connection,1,Tiwa savage,1,Tom Ford,1,Travis Scott,1,Tunda,1,Uchaguzi kenya,1,Uchebe,2,Ucheshi,22,Udaku,49,Umbea,55,Urembo,12,Ushauri,1,Uyee,1,Vera Sidika,2,Video,137,Videos,19,Vitu Amazing,2,VPL,1,Vyakula,1,Wakali Kwanza,1,Wanawake,1,WCB,1,Wema sepetu,8,Witness,1,Wizkid,2,Yamoto Band,1,Young Dee,4,Young Killer,1,Z Anto,1,Zarinah Hassan,1,Zasta,1,Zote kali Tv,132,Zuwena Mohamed,1,
ltr
item
Zotekali Blog: Masogange: Natamani Kuwa Mchungaji
Masogange: Natamani Kuwa Mchungaji
http://www.bongomovies.com/wp-content/uploads/2017/09/masogange.jpg
Zotekali Blog
http://www.zotekali.com/2017/09/masogange-natamani-kuwa-mchungaji.html
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/
http://www.zotekali.com/2017/09/masogange-natamani-kuwa-mchungaji.html
true
373551996072538542
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy